மாவட்ட ஒருங்கிணைப்பாளர்கள்
  மாவட்டம் பெயர் பொறுப்பு
வ.எண் வட மேற்கு சென்னை  திரு.நா.மணி துணை ஒருங்கிணைப்பாளர்
1   திரு.ம.திலிப் குமார் துணை ஒருங்கிணைப்பாளர்
2   திரு.நா.குணசேகரன் துணை ஒருங்கிணைப்பாளர்
3 வட கிழக்கு சென்னை திரு.து.ஜானகிராமன் துணை ஒருங்கிணைப்பாளர்
4 தென் மேற்கு சென்னை  திரு.கமலகண்ணன் துணை ஒருங்கிணைப்பாளர்
5 தென் கிழக்கு சென்னை திரு.ச.கோபிநாத் துணை ஒருங்கிணைப்பாளர்
6 மத்திய கிழக்கு சென்னை  திரு.ர.மஞ்சுநாத் இணை ஒருங்கிணைப்பாளர்
7   திரு.அ.மணிமாறன் துணை ஒருங்கிணைப்பாளர்
8 மத்திய மேற்கு சென்னை வே.காசிநாத துரை துணை ஒருங்கிணைப்பாளர்
9 கோவை  திரு.நா.பாபுகிருஷ்ணன் துணை ஒருங்கிணைப்பாளர்
10   திரு.ச.விக்னேஷ் துணை ஒருங்கிணைப்பாளர்
11 கடலூர்  திரு.புஷ்பராஜ் கூடுதல் ஒருங்கிணைப்பாளர்
12   திரு. இரா. கேசவபெருமாள் இணை ஒருங்கிணைப்பாளர்
13   திரு. பெ. பெலிக்ஸ் துணை ஒருங்கிணைப்பாளர்
14 தர்மபுரி  திரு.ரே.திருமால் துணை ஒருங்கிணைப்பாளர்
15   திரு.ஜீ.முருகன் துணை ஒருங்கிணைப்பாளர்
16 திண்டுக்கல் திரு.சி.பன்னீர்செல்வம்  துணை ஒருங்கிணைப்பாளர்
17 ஈரோடு திரு.சு.சரவணன் துணை ஒருங்கிணைப்பாளர்
18   திரு.கா.வில்லவன் துணை ஒருங்கிணைப்பாளர்
19 காஞ்சிபுரம் திரு.சி.சங்கர் ஒருங்கிணைப்பாளர்
20   திரு.இரா.செந்தில்குமார் துணை ஒருங்கிணைப்பாளர்
21   திரு.பு.உதயகுமார் துணை ஒருங்கிணைப்பாளர்
22 செங்கல்பட்டு திரு.க.தனேஷ் துணை ஒருங்கிணைப்பாளர்
23   திருமதி கயல்விழி மணிமாறன் துணை ஒருங்கிணைப்பாளர்
24 கன்னியாகுமாரி திரு.ஜே.சகாய சதீஷ் இணை ஒருங்கிணைப்பாளர்
25   திரு.ஜெயராஜ் துணை ஒருங்கிணைப்பாளர்
26   திரு.தே.செல்வதாஸ் துணை ஒருங்கிணைப்பாளர்
27 கிருஷ்ணகிரி  திரு.இரா.ராதாகிருஷ்ணன்  இணை ஒருங்கிணைப்பாளர்
28 மதுரை  திருமதி.சுஜாதா பார்த்தசாரதி இணை ஒருங்கிணைப்பாளர்
29   திருமதி க.ஜெயலெட்சுமி துணை ஒருங்கிணைப்பாளர்
30 நாமக்கல்  திரு.சகா.கண்ணன் இணை ஒருங்கிணைப்பாளர்
31 பெரம்பலூர்  திரு.த.மகாதேவன் துணை ஒருங்கிணைப்பாளர்
32 புதுக்கோட்டை  திரு.மெ.ராஜேந்திரன்  துணை ஒருங்கிணைப்பாளர்
33 இராமநாதபுரம்  திரு.இரா.குமார் இணை ஒருங்கிணைப்பாளர்
34 இராமநாதபுரம்  திரு.நூருல் அமீன் துணை ஒருங்கிணைப்பாளர்
35 இராமநாதபுரம்  திரு.சரவணக்குமார் துணை ஒருங்கிணைப்பாளர்
36 இராமநாதபுரம்  திரு.ப.கிளாட்வின் துணை ஒருங்கிணைப்பாளர்
37 சேலம் திரு.இர. சுரேஷ்குமார் இணை ஒருங்கிணைப்பாளர்
38 சேலம் திரு.இ.விஜய் துணை ஒருங்கிணைப்பாளர்
39 சேலம் (மேற்கு) திருமதி.இரா.கல்பனா துணை ஒருங்கிணைப்பாளர்
40 சேலம் (கிழக்கு) திரு.பெ.பன்னீர் செல்வம் துணை ஒருங்கிணைப்பாளர்
41 சிவகங்கை  திரு.சா.பிராங்கலின் ஞானதுரை துணை ஒருங்கிணைப்பாளர்
42 தஞ்சாவூர் திரு.காணிக்கை கபில் புஸ்பராஜ்  இணை ஒருங்கிணைப்பாளர்
43 திருவாரூர்  திரு.க.மோகன்தாஸ்  இணை ஒருங்கிணைப்பாளர்
44 திருச்சிராப்பள்ளி  திரு.ம.அன்பழகன் இணை ஒருங்கிணைப்பாளர்
45   திரு.அந்தோணி ஸ்டீபன் துணை ஒருங்கிணைப்பாளர்
46 திருநெல்வேலி  திரு.த.ராஜேஷ் இணை ஒருங்கிணைப்பாளர்
47   திரு.ஆறுமுக நைனார் துணை ஒருங்கிணைப்பாளர்
48 தென்காசி திரு.ஆ.கார்த்திக் துணை ஒருங்கிணைப்பாளர்
49 திருப்பத்தூர் திரு.பி.சண்முகம் கூடுதல் ஒருங்கிணைப்பாளர்
50   திரு.ர.திருமால் துணை ஒருங்கிணைப்பாளர்
51   திரு.பா.சுரேன்ராஜ் துணை ஒருங்கிணைப்பாளர்
52 வேலூர்  திரு.த.அருண்குமரன் துணை ஒருங்கிணைப்பாளர்
53   திரு.வ.ஸ்ரீனிவாசன் துணை ஒருங்கிணைப்பாளர்
54 வேலூர் மேற்கு திரு.ச.செந்தில்குமார் துணை ஒருங்கிணைப்பாளர்
55 விருதுநகர்  திரு.ரா.கார்த்திக் ராஜா துணை ஒருங்கிணைப்பாளர்
56 கள்ளக்குறிச்சி திரு.இரா.நடேசன்  இணை ஒருங்கிணைப்பாளர்
57   திரு.கொ.ஜேம்ஸ் துணை ஒருங்கிணைப்பாளர்
58 புதுச்சேரி திரு.வெ.ரத்னம் இணை ஒருங்கிணைப்பாளர்
59   திரு.ச.வ.குறளமுதன் துணை ஒருங்கிணைப்பாளர்
60   திரு.கோபாலகிருஷ்ணன்.ஏ துணை ஒருங்கிணைப்பாளர்
61 திருவண்ணாமலை திரு.கிருஷ்ணகுமார் M கூடுதல் ஒருங்கிணைப்பாளர்
62   திரு.ம.சாமிநாதன் துணை ஒருங்கிணைப்பாளர்
63   திரு.வே.கோபாலகிருஷ்ணன் துணை ஒருங்கிணைப்பாளர்
64 திருவள்ளூர் திரு.மு.பாலசுப்பிரமணியன் ஒருங்கிணைப்பாளர்
65   திரு.முத்துகுமார்.பெ துணை ஒருங்கிணைப்பாளர்
66 அரியலூர்  திரு.அ.தாமஸ் துணை ஒருங்கிணைப்பாளர்
67 தேனி திரு.இர.மோகன் பாபு துணை ஒருங்கிணைப்பாளர்
68 தூத்துக்குடி திரு.த.தாமஸ் துணை ஒருங்கிணைப்பாளர்
69 நீலகிரி திரு.ல.சாதிக் பாஷா துணை ஒருங்கிணைப்பாளர்
70 விழுப்புரம் திரு.சீ.சிவசங்கர் துணை ஒருங்கிணைப்பாளர்
71   திரு.கண்ணன் துணை ஒருங்கிணைப்பாளர்
72 மயிலாடுதுறை திரு.சே.ராஜ்குமார் துணை ஒருங்கிணைப்பாளர்
73 கரூர்    
74 திருப்பூர்    
75 இராணிப்பேட்டை    
       
                                                                                                        அயலக ஒருங்கிணைப்பாளர்கள்
       
வ.எண் நாடு பெயர் பொறுப்பு
       
       
  அயலகப்பிரிவு திரு.இரா.குமார் அயலகப் பொறுப்பாளர்
       
1 சிங்கப்பூர் திரு.ம.சோழன் துணை ஒருங்கிணைப்பாளர்
2   திரு.அ.கு.செந்தில்குமார் துணை ஒருங்கிணைப்பாளர்
3 சவூதி அரேபியா திரு.ம.ஜெயபாலன் துணை ஒருங்கிணைப்பாளர்
4   திரு.மா.ஜோசப் துணை ஒருங்கிணைப்பாளர்
5   திரு.சாகுல் ஹமீது துணை ஒருங்கிணைப்பாளர்
6 கத்தார் திரு.விஜயகுமார் (குமார்) துணை ஒருங்கிணைப்பாளர்
7   திரு.அ.அலெக்ஸாண்டர் துணை ஒருங்கிணைப்பாளர்
8 மலேசியா திரு.கா.சுப்பிரமணியன் துணை ஒருங்கிணைப்பாளர்
    திரு.அருண் தங்கராசு துணை ஒருங்கிணைப்பாளர்
9 குவைத் திரு.மு.பாஸ்கர சேதுபதி துணை ஒருங்கிணைப்பாளர்
10 தான்சானியா திரு.க.பிரபு துணை ஒருங்கிணைப்பாளர்
11 நியூசிலாந்த் திருமதி இராஜலட்சுமி கணேசன் துணை ஒருங்கிணைப்பாளர்
12 அமிரகம் திரு.மு.ப.அனிஸ் துணை ஒருங்கிணைப்பாளர்
13 ஓமன் திரு.ம.ஜெகன் துணை ஒருங்கிணைப்பாளர்
14 மகாராஷ்டிரா திரு.அருள் வளன் ஒருங்கிணைப்பாளர்
       
       
                                                                 குடிமக்கள்  ஊழல் எதிர்ப்புப் படை (Citizen Anti-Corruption Squad)
வ.எண் மண்டலம் பெயர் பொறுப்பு
1 தமிழகம் திரு.சந்திரமோகன் மாநில தலைமை பொறுப்பாளர்
2 வடக்கு மண்டலம் ((சென்னை, காஞ்சிபுரம்,செங்கல்பட்டு,திருவள்ளூர், திருவண்ணாமலை,வேலூர்,இராணிப்பேட்டை,திருப்பத்தூர் , பாண்டிச்சேரி ) திரு.ம.திலிப் குமார் வடக்கு மண்டல தளபதி
3 தெற்கு மண்டலம் (திண்டுக்கல்,கன்னியாகுமரி,மதுரை, இராமநாதபுரம், சிவகங்கை,தேனி, தூத்துக்குடி, திருநெல்வேலி, விருதுநகர், தென்காசி) திரு.கோட்டை திருப்பதிசாமி தெற்கு மண்டல தளபதி
4 மேற்கு மண்டலம் (தர்மபுரி,கோவை,ஈரோடு,கிருஷ்ணகிரி,நாமக்கல்,நீலகிரி,சேலம்,திருப்பூர்,கரூர்) திரு.ஜீ.முருகன் மேற்கு மண்டல தளபதி
5 மத்திய மண்டலம் (விழுப்புரம், கள்ளக்குறிச்சி,கடலூர்,அரியலூர், நாகப்பட்டினம், பெரம்பலூர்,புதுக்கோட்டை, தஞ்சாவூர்,திருச்சி,திருவாரூர்) திரு.ஞானசேகர்  மத்திய மண்டல தளபதி
       
1 தென்சென்னை கிழக்கு திரு.சாதிக் பாட்சா மாவட்டப் பொறுப்பாளர்
2 தென் மேற்கு சென்னை திரு.பெ.நளன் மாவட்டப் பொறுப்பாளர்
3 கன்னியாகுமரி மரு.பினோ பெர்லின் மாவட்டப் பொறுப்பாளர்
4 சேலம் திரு.கருணாகரன் மாவட்டப் பொறுப்பாளர்
5 கடலூர் திரு.ரமேஷ் மாவட்டப் பொறுப்பாளர்
6 மத்திய கிழக்கு சென்னை திரு.சுரேஷ் மாவட்டப் பொறுப்பாளர்
7 மத்திய மேற்கு சென்னை  திரு.நவீன் குமார் சத்யா மாவட்டப் பொறுப்பாளர்
8 வட மேற்கு சென்னை திரு.ஸ்டாலின் மாவட்டப் பொறுப்பாளர்
9 வட கிழக்கு சென்னை திரு.சதிஷ் பாபு ராமதாஸ் மாவட்டப் பொறுப்பாளர்
10 திருவள்ளூர் திரு.ஆறுமுகம் மாவட்டப் பொறுப்பாளர்
11 திண்டுக்கல் திரு.வி.தங்கபாண்டி மாவட்டப் பொறுப்பாளர்
12 ஈரோடு திரு.சென்னியப்பன் மாவட்டப் பொறுப்பாளர்
13 பெரம்பலூர் திரு.வெண்மனி வரதராஜன் மாவட்டப் பொறுப்பாளர்
14 திருச்சி திரு.அருண்குமார் மாவட்டப் பொறுப்பாளர்
15 செங்கல்பட்டு திரு.ஜான் இருதயராஜ் மாவட்டப் பொறுப்பாளர்
16 புதுக்கோட்டை திரு.பொன்னுசாமி மாவட்டப் பொறுப்பாளர்
17 நாமக்கல் திரு.பாலாஜி மாவட்டப் பொறுப்பாளர்
18 கோயம்பத்தூர் திரு.கார்த்திகேயன் மாவட்டப் பொறுப்பாளர்
19 வேலூர் திரு.தீபக் ராஜப்பா மாவட்டப் பொறுப்பாளர்
20 திருப்பத்தூர் திரு.தென்னன் மாவட்டப் பொறுப்பாளர்
21 ராணிப்பேட்டை திரு.தவசி மாவட்டப் பொறுப்பாளர்
22 நீலகிரி திரு.ஜார்ஜ் கிளமெண்ட் மாவட்டப் பொறுப்பாளர்
23 திருப்பூர் திரு.கிங்ஸ்லி மாவட்டப் பொறுப்பாளர்
24 விருதுநகர் திரு.ரவிச்சந்திரன் மாவட்டப் பொறுப்பாளர்
25 தூத்துக்குடி திரு.கா.அமிர்ஜான் மாவட்டப் பொறுப்பாளர்
26 திருவாரூர் திரு. சையத் அன்வர் மாவட்டப் பொறுப்பாளர்
27 ராமநாதபுரம் திரு. ராமு மாவட்டப் பொறுப்பாளர்
28 சிவகங்கை திரு. சுசிந்திர பிரசாந்த் மாவட்டப் பொறுப்பாளர்
29 திருநெல்வேலி திரு. சிவகணேஷ் மாவட்டப் பொறுப்பாளர்
30 கிருஷ்ணகிரி திரு. இராமன் மாவட்டப் பொறுப்பாளர்
31 கரூர் திரு. சீனிவாசன் மாவட்டப் பொறுப்பாளர்
32 மதுரை திரு. ஃபிரட்டிக்  மாவட்டப் பொறுப்பாளர்
33 தேனி திரு.மலைசாமி மாவட்டப் பொறுப்பாளர்
34 தென்காசி திரு.ராஜாராம் மாவட்டப் பொறுப்பாளர்
35 அரியலூர் திரு.சங்கர் மாவட்டப் பொறுப்பாளர்
36 தஞ்சாவூர் திரு.இரா.பிரசன்ன கணேஷ் மாவட்டப் பொறுப்பாளர்
37 விழுப்புரம் திரு.ரங்கராஜீலு மாவட்டப் பொறுப்பாளர்